HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

25 July 2013

UCHAMBUZI FEKI WA VICHWA VYA HABARI, UKIAMINI SHAURI ZAKO SI HATUMO


 Hii ishu ya kuongeza buku mbili tu ni kiboko, timu zetu zingetumia mbinu hii zingepunguza sana matumizi ya klabu zao, chenji ingebaki ya kutosha kutengeneza vitabu.

 Na kweli, tunatafuta sifa tu,

 Ehhh hapa hata sisi hatujui maana yake


 Ngumi zitaanza lini?

 Kivazi hiki cha kizazi kipya lazima kilete utata kwani aliyevaa anajiona poa tu, japo wenye malezi ya aina nyingine wanashangaa kivazi hicho

Hivi watu hawaogopi waNaijeria nasikia wakikuloga huponi mhariri badilisha kichwa hiki ohoooo

No comments: