SAMAHANI SISTA NASIKIA WEWE MSAGAJI?

Jamaa kaingia bar akiwa kishalewa. Akaenda kaunta akaagiza kiroba, ghafla akamuona mdada mmoja kakaa peke yake pembeni; MLEVI; Oyaa kaunta hebu mpelekee kinywaji yule mdada pale nataka kuongea nae KAUNTA:  Hakufai huyo, demu huyo msagaji MLEVI: Wewe mpe kinywaji mi namuibukia, tena hawa wasagaji ndio niliokuwa nawatafuta........mlevi akamsogelea yule mdada MLEVI: Mambo sister,  MDADA: Poa MLEVI: Mi naomba tuongee biashara MDADA: Ongea MLEVI: Mimi nina gunia zangu kumi za mahindi, nasikia wewe ni msagaji, mashine yako ya kusagishia iko wapi nilete mahindi yangu?  MLEVI BADO YUKO HOSPITALI WIKI YA PILI SASA

No comments:

Powered by Blogger.