HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

30 July 2013

OFISI ZA BLOG ZAVUNJWA, KIBAKA ACHAMBUA VICHWA VYA HABARI, MAJIRANI WASHANGAA

KUNA KIBAKA KAINGIA KWENYE OFISI YETU NA KUANZA KUCHAMBUA VICHWA VYA HABARI, BLOG HII INAWATAAHADHARISHA HILO MAPEMAA,
DAHH......sijui nisemeje

Acheni kushangingilia ohooo

Acheni kuhoji kuhusu kuku nyieee

Hii ni kasheshe, kama kibaka mzoefu nikisema mtasema nimesema

Wakiiva tunakula na ugali

Hapa muandishi umichemsha, hawajageukana, we unadhani nguvu kidogo ni kiasi gani, ni kipigo tu hicho ohooo

Ningekuwa mimi ningeanza na Unga wa Azam, halafu ningekumbushia National Milling

Wamekwisha shauri zao, kusoma hawajui hata picha hawaoni?

Teh teh teh teh
Lipuli wanyalukolo wamfungia safari Kaseja, wanaenda kwa mganga nini?

Atabatizwa au?

No comments: