HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

13 July 2013

MKE WA MHARIRI MKUU SANA, LEO AAMUA KUCHAMBUA VICHWA VYA HABARI MAGAZETI YA LEO

 Oyaa mkifia hapo wenzenu watacheza wapi? Na paredi la siku ya Uhuru litafanyikia wapi? Acheni mpango huo. Kila mtu akafie kwao!!!!

 Haya tafsiri kwa Kiswahili upate zawadi.....

 Mbona kwenye magazeti ya kikwetu haiko?

Mhhhh I thought he came with airforce one, kumbe ilikuwa geresha kaja na ATC, aise huyu mjamaa kiboko, unaona jinsi intelijensia yao inavyo opareti?

No comments: