HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

14 July 2013

MHARIRI MCHAMBUZI ACHAMBUA VICHWA VYA MAGAZETI NA HANG OVER KICHWANI

 Yap akamatwe, kwani mtu akiwa na shoga yake kuna mbaya, sasa kwanini mtu ukataze watu wasiwe na shoga zao, mwishoe utakemea ushosti, ubestiflend, upatna.

 Teh teh teh teh dah bwana ee kichwa kinaniuma nina hengova mie 

 Tafsiri Kiswahili pliz

 Kama bafu zinakufa zenyewe kwanini,why muanze kuingiza uchawi? Kimsingi bafu likifikia umri fulani linajifia lenyewe. Hii topik sijaielewa hapa nini kinaendelea hapa naandika tu nipate mshahara

Kusaka wachawi ni kazi ambayo ilishamiri sana Mkoa wa Shinyanga, ukiwa na macho mekundu tu jamaa wanakutait, kumbe na TFF kuna hiyo ishu dah haya mie simo. Mzee Bendera wakataze hao sio vizuri, waendelee kudili na soka tu.

No comments: