MCHANGANUO WA VICHWA VYA HABARI KADRI YA MHARIRI WETU FEKI

 Umeonaee sasa jamaa wanataka kuwekeza katika biashara ya mabom tumekwisha mama yanguuu weeee

 Hii ni skendo ya wazi, yule mzee wa watu kawakuta wapi wenye upele jamani, hebu chenjini hiki kichwa dah

 Teh teh teh teh no komendi, kama anavyosemaga Mbunge wangu

 Itakuwa Mikumi huko ,maana simba wanapenda kula kula hovyo sas unaona huyu kanasa

Ayaaaa wameanza kuiba mpaka Umoja wa Mataifa sasa hawa kiboko mi simooo

No comments:

Powered by Blogger.