HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

25 July 2013

KUNA MTU KADAI HADHARANI KUWA AMEROGWA BONGO, KAAPA ANAENDA KWAO, AKIRUDI ALIEMLOGA ATAJIUNGA NA KANGA MOJA DANCERS

BAADA YA KUHISI KUWA KALOGWA BONGO mjamaa mmoja mgeni hapa nchini alifuatiliwa na waandishi wetu makini wa gazeti hili mpaka kwao ambako alikutwa akiwashtakia kwa mizimu wale wote waliologa mpaka akawa anashindwa kufanya kazi zake vizuri, Taarifa za ki intelijensia zimepatikana kuwa akirudi huko aliyemloga atatenguliwa nyonga na inawezekana akaacha kazi aliyonayo sasa na kujiunga na Kanga Moja Dancing Troupe. Uongozi wa blog hii umetega kamera zake uone nani atajiung na kikundi hicho

No comments: