HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

5 July 2013

KAMA KAWA MABOZI I MEAN MABOSS WETU WANACHAMBUA VICHWA VYA HABARI BILA KUTUMIA UTAALAMU WOWOTE (KIBONGOBONGO STYLE)

BAADA ya kutafakari sana blog hii imeamua kutafuta namba ya Mzee Kifimbocheza ili kuwarekibisha wahariri wetu wanaoharibu Kiswahili kwa kuwalamba viboko palepale mbele ya waandishi wao hebu soma vichwa hivi vya habari, utadhani vimeandikwa na mhariri wa Chekanakitime!!!!!!!
Haya sasa mi simo kabisaaaaa kwenye huu mpango, bye, kwaheri, chao, orevwaaa

Yaani vyakula vyooote hivi ye anang'ang'ania kula bata tu? Kuku wamekwisha? Ningewashauri Marais wengine wampe ushauri nasaha kuwa aachane na bata awe siku nyingine anatumia mchicha, mara matembele, unaonaee

Sijaelewa kabisaaa, yaani Yaya ndie bosi FIFA? Au nimfanya kazi wa ndani wa bosi wa FIFA? au kivipi yaani?

Mzee kifimbo cheza njoo huku mzee kuna kazi kubwa njoo na mkwaju wako
Mzee Kifimbo hunisikii?

Sasa Yanga imezoa ngapi?
We we we we, watu kibao wanapona acha hizo bwana

Mzee kifimbochezaaaaaaaaaa

Kampuni zimekwepa watumiaji wa simu nyundo imewapata kisawasawa

No comments: