HAUSGELO AINGILIA KAZI ZA MHARIRI WETU KWA MARA NYINGINE

 HAITEKELESEKI KIFIPI?Sie tunaamkaga kuanzia saa kumi na moja, tunachemsha maji, unachemsha chai, mi huwa wanasema nioshe magalia yao mawili wakiondoka niwa ogeshe watoto, nifue, niende sokoni, nipike nifagie nyumba nzima.........walipe au waje wafanye wenyewe

 Hapa sijui wana maana gani naacha hifihifi.

 Nye mupadili anahonga hela? tena anamuhonga DC? Halafu wa Dc wengine wamama, sasa mupadili anapomuhonga mumama, mumewe akijua si itakuwa kifulufumbi?

 Waandishi wengine huwaga watabili, mulijuwaje kuwa walikuwa wanenda kutembeza kichapo?

 Wanalipuana na mabomu au manini?

Mihela yote ile halafu ana njaa, si uwongo huo? Au aliyeandika ndie kapindisa ukweli?

No comments:

Powered by Blogger.