HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

5 July 2013

ETI VIJANA WA BONGOLENDI HAWAPIGANAGI DENDA, NI KINYUME CHA MAADILI!!!!!


Baada ya utafiti wa hali ya juu, kwa kutumia ving’amuzi, mitandao ya jamii na umbeya wa kawaida, blog yenu inayowakilisha ile jamii isiyokubali kununa, imegundua Bongolendi ni nchi ya ajabu sana na haijawahi kutokea katika dunia hii. Utafiti huu kama utapelekwa nchi nyingine utazua mgogoro mkubwa wa kijinsia, maana lazima nchi zile nyingine zitataka kujua kwanini wadada wa Bongolendi wananyimwa raha ya denda..
Blog hii ambayo lazima tukubali inachukua kati ya sifa za blog bora kwa kutokuwa na chochote cha maana imegundua kuwa vijana wa Bongolendi huwa hawalani denda wala mambo yanayoambatana na hayo kwa kuwa  eti si maadili ya Bongolendi. Katika mazungumzo yananayoenea katika mitandao ya kijamii, na isiyo ya kijamii eti yule mdada aliyeliwa denda Sauzaflika kavunja miiko ya Kibongolendi, huu ni ushahidi kuwa wakaka na wadada wa Bongolendi hawalanagi denda.
Na blog hii imegundua kuwa wajamaa hawa wanaolaani kitendo cha yule mdada kuliwa denda kinadhihirisha kuwa wao ni mabingwa wa kupiga chabo, kwa kuwa inshu nzima ilikuwa chumbani, wao wamenunua ving’amuzi tena na kulipia bei mbaya kila mwezi ili wawachungulie watoto wa wenzao wanachofanya chumbani, halafu kutangaza eti ni kinyume cha maadili ya kwao. Blog hii inaendlea na upelelezi kugundua je wao walizaliwa vipi kama inshu ya kudendeka haikuhusika?

No comments: