HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

22 July 2013

CHIFU APEWE KIBALI HARAKA

Baada ya kamati kuu ya wahariri wa blog hii kukaa na kutafakari kwa kina imegundua kuwa huyu chifu anastahili kuungwa mkono kwa nguvu zote, serikali yetu sikivu kwa hili isikilize kweli au la blog hii itaanza kukusanya saini ili kushinikiza swala hili lipewe muda katika kikao kijacho cha baraza la mawaziri. Hebu fikiria, hakuna foleni, hakuna nauli, unaweza kwenda utakapo wakati wowote hata marikani ni kama unakwenda dukani aisee, the possibilities are endless

No comments: