BOSI KAONDOKA NA EAFOS WAN, NA SIE TUMEMALIZA KAZI TUNARUDI

Habari ambazo hazina udhibitisho wowote wa kimahakama au hata kimazingira zimetufikia kuwa picha hii ilipigwa katika ndege ya wafanyakazi wa bosi aliyekuja last week. Wafanya kazi hawa ambao bosi huandamana nao ambao ni pamoja na wafagizi watandika vitanda, wapiga deki na kadhalika, huwa na ndege yao peke yao kama inavyoonekana hapa. So last week nao wameelekea kwao baada kumaliza kazi iliyowaleta ya kumsindikiza bosi. Katika hali ya kushangaza walinunua vitu vingi kule soko la Tandika kwa maelezo kuwa kuwa vitu huku ni chipa kuliko kwao. Jamani welkam tena, mmesaabisha mpaka tukaelewa kuwa kumbe tuna mashine za kupigia deki barabara. Na hongera kwa kuwakwepa mapaparazi wa magazeti pendwa, ila mmeangukiwa kwenye hii blog isiyopendwa na wakali wa kutoa matangazo teh teh teh

1 comment:

Anonymous said...

LMAO Hii lazima ndege ya Nigeria

Powered by Blogger.