BLOG YAONGEZA ULINZI MKALI, WATUMIAJI KUPEKULIWA

KUTOKANA NA MATUMIZI YA MABOMU KUONGEZEKA, BLOG HII NAYO IMEAMUA KUJIHAMI KWA KUONGEZA ULINZI. KILA ATAKAEINGIA KATIKA BLOG HII ATALAZIMIKA KUPEKULIWA NA KUPEKENYULIWA ILI ASIJE AKAINGIA HUMU NA MABOMU NA KUWALIPUWA WASOMAJI WETU WAPENZI, WAHENGA WALISEMA HERI KINGA KULIKO MATIBABU. KUNA KIPEKUZI CHA KIDIJITALI KITAKUPEKENYUA KISIRI KILA UNAPOINGIA HUMU, HIVI UNAVYOSOMA HAPA UNAPEKULIWA, KIKIONEKANA KUWA KIPEKENYUZI  HAKIFAI TUTATUMIA TARATIBU KAMA PICHA ILIYOPO HAPO JUU

No comments:

Powered by Blogger.