HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 July 2013

BIRTHDAY YA KING KINYA, MWENYEWE AJIFICHA KUKWEPA MIZAWADI NA KUTOA MNUSO

Mamia ya wananchi leo walipigwa butwaa pale walipotaarifiwa na vyombo vya habari kuwa leo ni birthday ya kibonzo, samahani ya mchora vibonzo aka katuni maarufu ndugu King Kinya (jina hili ni la kiongokiongo analo lake gumu sana). Jitihada za kumtafuta mwananchi huyu zilizidiwa nguvu na wananchi waliokuwa wakidai kwa maneno ya nguvu, 'Peoples pawa wapi mnuso'. Jambo lililonyesha kuwa kajificha ili asidaiwe mnuso na wananchi wenye njaa kali, wengine wakasikika kwa mbali wakisema 'Mwacheni mtu huyo kwani kafunga',utafiti wa kiintelijensia umeshindwa kuelewa  kafunga nini.
Mpaka blog hii inakwenda mitamboni, zawadi zilikuwa zimetapakaa kwenye lango kuu la kuingilia ofisi ya blog hii mkabala na Ikulu ya JK. * Blog hii kwas shingo upande inamtakia mwaka mwingine wa furaha iliyotekwa na usingizi uliosababishwa na konyagi iliyotengenzwa na TDL.......hapo kwenye JK jaza John Kitime.

No comments: