BAADA YA BLOG YENU KUJIDAI ETI INAFUTURISHA MHARIRIR ALAMBWA VIBAO

Haya mambo ya kuiga haya mabaya sana, baada ya kuona watu wengine wanafuturisha si wahariri wa blog hii nao wakajidai wanataka wao kufuturisha, maplastiki ya pilau yalipofika watemi waliingia na kucharaza vibao mhariri ambaye alimpa mkewe tenda ya kuleta futari, (si unajua kibongobongo tenda haiendi mbali,kama ilivyokuwa kwenye kampuni ya stima). Kosa alilofanya huyu mama ni kupika pilau eti watu wafuturu pilau. Kesho kuna kikao cha kikampuni kujua tatizo lilianzia wapi.

No comments:

Powered by Blogger.