HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

29 June 2013

USIPANGE KUFUMANIA OHOOO

Jamaa kataarifiwa kuwa kuna mtu anatokelezea na mkewe, akaamua kupanga fumanizi kumaliza ubishi. Siku hiyo akapata taarifa kuwa mkewe atakuwa Ugonelye Guest na jamaa yake, akafanya Umafia wa hali ya juu na kweli akamkuta mkewe na jamaa wakiwa hoi kwa raha zao. Mgoni akakimbia wakabaki mtu na mkewe. Jamaa machozi yakawa yanamtoka kwa uchungu;
JAMAA: Mke wangu yaani unanifanya hivi mimi? Unanisaliti bila huruma, Nimekukosea nini mimi?
MKE: Mume wangu nakiri nimekukosea, najisikia vibaya sana, kuna kitu naomba niongee
JAMAA: Tena useme kinachoeleweka kabla sijakuuwa, nina hasira sana.
MKE: Mi nimekukosea mno, kwa hiyo naomba uniache
JAMAA (kwa upole): Ngoja kwanza mbona unafika mbali, mi sijafika huko
MKE: Hapana mume wangu, we niache nimekudhalilisha sana, mi naenda kwetu
JAMAA: Sio hivyo mke wangu, tufanye haya ya leo yamekwisha tuanze ukurasa mpya
MKE: Mi sitakuwa na raha, na ninaweza kukusaliti tena
JAMAA: Usijali hayo mke wangu mi ntakuwa nakusamehe
MKE: Mi naenda nakwenda kwetu
JAMAA: Please please usiende kumbuka tuliko toka, haya ni mambo madogo, kwanza hili ni kosa la kwanza tu mpenzi wangu, kosa moja halivunji ndoa……………….

No comments: