HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

26 June 2013

ULINZI MKALI WA RAIS OBAMA...KITIME KUHUSISHWA?


Katika harakati za kawaida za wabongo kutumia opotyunity, mwanamuziki asiyejulikana sana John Kitime amependekeza gari lake kutumiwa katika usafiri na ulinzi wa Ndugu Obama hata ikiwezekana alitumie kwa mizunguko yake hapa tauni. Uzuri wa gari hilo atakuwa haonekani na wabaya wake hata wazuri wake. Pia kuna nafasi ya kufunga mitambo ya kisasa ya ulinzi wa mabom ya nyuklia na utu tubom twetu twa kawaida. Halafu halili mafuta sana kwa hiyo haliwezi kumkost sana.  Anayejua konekshen kamisheni ipo

3 comments:

Lusajo L. Mwaisaka said...

Limepona hilo lori lako Mjomba?

mtoto wa Seif said...

Hahahaha umetisha mkuu

Cathbert Kajuna said...

Hahahahaha war basi... Mobile guest house