HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 June 2013

UCHAMBUZI YAKINIFU WA MAVICHWA YA MAGAZETI YA LEO

Kama kawa magazeti kadhaa yameletwa mezani kwetu, samahani yameletwa kijiweni kwetu, niwe mkweli hatuna hata meza mabosi wa blog hii wameuza kila kitu, waliinvest wakajua watapata matangazo kumbe inshu ya matangazo ya blog inaendaga kisegemnege. So kama Mhariri wa kiana nimeyaweka magazeti mapajani. Ok sasa kazi, kimsingi ili kuelewa vizuri kichwa hiki cha habari kwanza tukitafsiri Kiingereza, and then tutajua what was the editor not talking about si ndio? Kwa kuwa neno Madege nimelikosa kabisa kwenye kamusi yangu ngoja nigugo translate......hold on....... 8 planes of Obama yatua dar....alaaaa okay
Mhhhh hapa ndio sielewi kabisa, kikwetu kuku hutetea mayai, so!!!!!!! ndio kusema kuwa.....dah aise
 
 Sijui kilikuwa kimelowa sijaelewa kabisaaaa

 Dah ina maana FBI wamepata taarifa kuhusu kale kaskendo ketu ka kuchakachua. Hii bonge ya soooo, au lah ingekuwa poa tu, mafuta yatoke kwao kwanini waje na ya kwao?

Nashauri nae apewe ulinzi, barabara zifungwe, na pale mbele ya klabu ya nanihii si pafagiliwe pawe pasafi, tena nae apewe kamtaa.

No comments: