HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

20 June 2013

UCHAMBUZI WA MAGAZETI YA LEO by OUR MBUMBUMBU MHARIRI

MAGAZETIkadhaa yamefika katika meza ya mhariri wetu anaestahili kuhaririwa na ufuatao ni mtizamo wake finyu wa vichwa vya habari hivyo

Toka jana blog hii ililaani mchezo wa nchi moja kuuwa nchi nyingine, haya mauaji yataendelea mpaka lini? Kwanini Ban Ki Mun hasemi kitu, Umoja wa Mataifa kwa nini uko kimya? Kwanini usiige mfano wa Umoja wa Afrika na kutoa kauli kali kwa wauaji?

Jitihada za ofisi nzima kuelewa nini kinaendelea hapa zimeshindikana, hata tulipoitwa na bosi mhariri tumsaidie na tujaribu kutafsiri kingleza hatukuelewa kitu..We can and citizen have brought books pipes 'free' inside!!!!!!!!!????Bosi kasema atakaeweza anampandisha cheo
How? Kivipi yaani?

Hahaahahahaha jamaa kiboko, yaani Obama aje awasaidie operesheni safisha jiji, hahahahahahahaha te te te te te, kwa kwa kwa kwa kwa uwiiiiii dah...oyaa mpika kahawa leta kahawa hapa kua jamaa wananichekesha hahahahahahahaha, Obama Manzese na fagio hahahaha au pale soko la Tandale au Buguruni na beleshi hahahahahahahahahaha is vere vere  hahhahaha

Huu ni uchokozi wa kitoto, mwenzio kashika kitumbua chake we unatia mchanga why, Fabregas why, eh why is you putting sand in kitumbua of Bale? You want to make sandwich or what?
Kwa tangazo hili, ina maana mayanki wachache sana watakuwa hawana kansa baada ya muda mfupi. Ushauri bora kikwapa kuliko kansa, so ukisikia mtu ananuka kikwapa ujue anakwepa kupata nini? Kupata kansa

No comments: