HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

13 June 2013

UBALOZI WETU WA WASHINGTON DC WATUNUKIWA TUZO YA CHEKA NA KITIME 2013

MWANDISHI wetu yule anaeitwa Investigative Reporter, tuna mashaka na kabila lake. Hilo jina la kabila gani hapa Bongo?, ene wey eti kaleta stori hapa ambayo wahariri wasio na taaluma wa blog hii bado wanatafuta viza ili waende USA kucheki kama stori yake ya uongo  kuwa ni kweli. Huyu mwandishi mwenye jina la kigeni kabisa eti kasema ana ushahidi kuwa balozi wetu wa sasa Marekani anaitwa H. E Mwanaidi S Maajar. Wahariri wetu uchwara kama kawaida wakambishia na kusema Balozi huyo muda wake uliisha toka Januari na watu walifanya hata boooonge ya pati na kutoa ushahidi unaoonekana kwenye blog ya heshima ya Haki Ngowi BONYA HAPA. Huyu mwandishi wetu mbishi kama Mbunge yule wa nanihii, nae akatoa ushahidi laiv kuwa mbona website ya Ubalozi wetu Marikani imesema huyo bado Balozi, akaonyesha waraka huu.... 
H.E. MWANAIDI S. MAAJAR, TANZANIA’S AMBASSADOR TO THE US, ANNOUNCES THIRD ANNUAL VIP BUSINESS/LEISURE SAFARI TO “DISCOVER TANZANIA” June 25– July 4, 2013

Following the success of last year’s inaugural Discover Tanzania VIP Safari, H.E. Mwanaidi S. Maajar, Ambassador of the United Republic of Tanzania to the United States of America, will again lead a small group of business executives on the third annual VIP business and leisure safari to Discover Tanzania, scheduled for June 25– July 4, 2013.
Through this personal journey with Amb. Maajar, participants will be able to enjoy Tanzania’s natural and cultural attractions as well as explore Tanzania’s business and investment opportunities. The VIP Safari will also feature two exclusive dinners, one in Dar es Salaam with guest of honor, H.E Jakaya Mrisho Kikwete, President of the United Republic of Tanzania; and the second in Zanzibar with guest of honor, H.E Dr. Ali Mohamed Shein, President of Zanzibar
.......
halafu akasema kwa maelezo laiv ingia website hii ya Ubalozi wetu yenye vituko kuliko cheka na kitime kwa kubonya hapaaaaaa 
Kutokana na taarifa hii, swali hili ni tete, Je,Balozi aliondoka Marikani? au zile farewel party zilikuwa changalamacho? au kuna mtu Ubalozini hajajua kama Bosi wake kamaliza muda toka March? Au huyu tunaemuona Dar sio yule aliyekuwa kule? Au ndio ...............hahahahahahaha uwiiiiiiiiiiii nene(nimecheka kikwetu). Ngoja  wahariri wetu wapate viza waende Washington laiv halafu watawaletea BREAKING NEWSSSSSSSSSSSSS.....Kwa wale mlioko Marikani kunani huko?????????????

No comments: