Translate

28 June 2013

PATA NAFASI YA KIPEKEE YA KUTOA USHUHUDA

Mdada mmoja linitumia vocha ya shilingi alfu mbili kwenye namba yangu 0758474500, baada ya siku mbili akaokota pochi ina shilingi laki mbili. Mwanafunzi mmoja wa Moshi alinitumia vocha ya shilingi 500, ghafla akakuta kateuliwa kuwa Prefect, meneja moja wa kampuni kubwa alinitumia shilingi 30,000 kwenye mpesa kwa bahati mbaya, akajikuta amependekezwa kuwa mkurugenzi wa kampuni, msanii mmoja andagraundi alinitumia vocha ya 5,000/- kesho yake akajikuta wimbo wake unapigwa radio zote na video yake inagombaniwa, hata mimi sasa naanza kupata na wasiwasi kuwa kuna muujiza mkubwa katika namba hii. Jaribu ili nawe uweze kutoa ushuhuda

1 comment:

Anonymous said...

AAAAH WAPI!