HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 June 2013

MSIWAPIGEEEE WAPENI BISKUTI NA BANGI


Wananji wengi wamekuwa wakichangia ile taarifa ya mtoto wa mkulima iliyotoa mwongozo kuwa wakorofi watandikwe.   Kuna makundi mawili moja likiunga mkono na jingine likipinga mkono. Blog hii isiyo na chembe cha moyo nayo imeona ijimwage katika uwanja huu kwa kuwa ina mawazo mapya kabisa, na mtizamo     tofauti na kila mtu.
Kutokana na matamshi ya mara kwa mara ambayo blog hii          imeyakusanya na kuyajadili kwa kina, wahariri wenye ujuzi unaotilia shaka,  ambao wanaendesha blog hii wamepata majibu       kuwa Bongo ni nchi ya kipekee sana, ni nchi iliyojaa wananchi   watulivu wapenda amani na wenye uelewa wa hali ya juu.
Mbongo ukimwambia, "Acha" hapohapo anaacha. 
Mbongo ukimwambia “Twende kituoni”,  haraka anafanya hivyo bila nini wala nini, hata kama kituo chenyewe cha polisi au cha 
basi,  mara nyingi anatangulia kituoni kwa mbio kali, ndio maana blog hii imeona itoe mchango wa nini kifanyike na mabadiliko 
gani yafanyike. Kimsingi  kitu cha kwanza ambacho hata mtoto wa mwenye blog hii aligundua  ni kuwa kama kitu hakikukatazwa basi ni halali, hivyo basi ikiwa Wabongo wasipokatazwa kitu     waruhusiwa wafanye watakavyo, kutakuwa hakuna mtu anayevunja sheria. Hii ina maana kutakuwa hakuna haja ya mapolisi 
wala nini. Umeonaee. Watu wakianza maandamano yenye 
kuandamana na uporaji polisi wanakuwa hawana ishu ila 
wanahakikisha kila kitu kinaenda sawa, na ikiwezekana wawe 
wanagawa maji ya kunywa, sigara na biskuti na bangi kwa 
wananchi wanaotumia uhuru wao wa Kikatiba kufanya fujo katika ardhi yao. Hivyo kauli mbiu ingekuwa watu wakifanya fujo wape biskuti usiwapige, hii ingesaidia sana kungekuwa hakuna majeruhi wala mtu kuitwa na polisi kujieleza wala kitu 
chochote cha kuvunja haki za binadamu. Sisi kama Blog 
tunaomba kuwakilisha hoja, na mawazo yetu yaingizwe kwenye Katiba ya Bongoland…MSIWAPIGE WAPENI BISKUTI NA BANGI.

No comments: