MDADA NK APOTEZA iPHONE YA KICHINA CHOONI

Katika hali ya kusikitisha, mdada mmoja mwenye jina kwa kifupi NK  ambaye ameathirika na Twira, whatsapp, facebook, Badoo, instargram na nyinginezo ambazo blog hii ya umbeya haizijui, na ambaye hulazimika kuwa na simu yake kila aendapo, alikutwa kavunja choo cha hoteli maarufu baada ya iphone yake ya Kichina kudumbukia katika choo hicho katika hali ambayo mpaka sasa waandishi wetu wadaku wamekwama kugundua. Bi NK alikuwa akionekana analia kwani anasema kipindi hicho alikuwa anachati na maboyflend wake 6 ambao wote sasa watadhani kawadharau na hivyo kisemacho Wazaramo itakula kwake. Blog hii ikamzawadia nokia tochi kwa huruma eti akaibamiza ukutani akidai itampa utapiamlo. Heee jamani naona kuna gari la kunyonya nanihii linakuja ili kuweza kusev hii sichueshen, ngoja tutoke hapa maana muda si mrefu harufu itakuwa nyingine, pole NK, za kichina mbona nyingi, hata blog hii imekaa kichinachina

No comments:

Powered by Blogger.