HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

18 June 2013

MAGAZETI YETU SIRIAZ YANASEMAJE LEO...KIM NAE AJIELEZA DAH

 Blog hii haijamuelewa kabisa Luis Suarez , kwanini ampasulie jipu Rodgers ? Kwanini asipasue tu wakati yuko mwenyewe ? Wote tunajua kuwa majipu yalivyo, sasa kwanini umpasulie mwenzio, huu si ustaarabu kabisa.


Hii hata sisi tulikuwa na wasiwasi, yaani yeye tu achukue kila kikombe? Na kwa uzoefu wetu hapa Bongo mtu huwezi kupata mafanikio kwenye soka na mambo mengine bila mtaalamu, hata sisi tuna mtaalamu wetu anaetusaidia kusudi watu wasome hii blog, we huoni hata wewe bila kujijua umeanza kusoma, tena saa hizi unacheka bila sababu za msingi. Its becoz of magic, sasa huyu babu mi naona alikuwa anachemza mizizi yeye mwenyewe, ni muhimu arithishe utaalamu huo kwa wajukuu zake ili ulimwengu uweze kuona mambo ya Man U yanaendelea, halafu dawa zake mbaya sana kwa kweli, si wote mnawafahamu mashabiki wa Man U walivyo, yaani wamepagawa kabisa, uchawi huu ni wa Malawi huu, kuna watu wengine huwa wanawekewa na wake zao utakuta jamaa kawa falafala tu hata mkewe akilala nje akimwambia nilikuwa sokoni, ye anakubali tu.


Huyu Kim yupi huyu, au yule Dj? Blog imepeleleza na kugundua hakuna ukweli wowote kuhusu hili, akili ya kawaida inakuongoza kuwa mtu akinyongwa hatakuwa na nafasi ya kujieleza kuwa kanyongwa si eti? Au kamba ilikatika? Dj acha hizo bwana

No comments: