Translate

24 June 2013

MAGAZETI YA LEO...HOFU YA RAIS SHOGA!!!!!!!!!

Nawaza tu uchaguzi umeshakamilika, tume husika inasoma matokeo kwa kumalizia,' KUTOKANA NA MATOKEO YA KURA  HIZO, SASA TUNA MTANGAZA AUNTY MUU KUWA RAIS WETU MPYA KWA KIPINDI CHA MIAKA MITANO IJAYO' hahahahahaha
Rais mteule atakapoanza kutoa hotuba ya shukrani'
'Ndugu wananchi, halo halo ya chama changuuuu. Mambo wananchi wangu na mashosti zangu? Mambo ndo hayo ikulu tushachukua haloooooo. Hapa kutawala majungu kwenu au siyo mashoooo, watajiju mtoto wa mwenzao ndo nshakuwa rais hivyo haloooooooo. Nawakaribisha mashosti zangu mje Ikulu leo tusage mirungi mpaka asubuhi au vipi? Najua mtanipa mipango ya ukweli ya kutawala nchi hii. Ila mi siipendi mipolisi ntaiondoa muwe mnaingia Ikulu kila mnapotaka au siyo mashostiko? Haya ntaongea badae naona mijitu imenuna haipigi hata makofi. Mtausaga mtama muubwie wenyewe haloooooo"

No comments: