HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

19 June 2013

JAPO MABOSI HAWAJAJA MI MFAGIZI TU NACHAMBUA VICHWA VYA MAGAZETI YA LEO

MABOSI HAWAJAJA lakini naona nichukue jukumu la kuchambua vichwa vya habari vya magazeti siriaz kwa leo. Kabla sijaa naza kazi niwataarifu kuwa mi ni mfagizi tu kwa hiyo msije mkaanza kusema ooo blog inaongea utumbo ohh blog imeingiliwa na makanjanja, nimeona niwe mkweli.

 Hata ningekuwa mimi, yaani ndege ilivyo na uloda vile nishuke kwa nini. Sema waandishi wa siku hizi feki kweli hawakutuambia ni yaya wa nani huyu ambaye anapandishwa mpaka ndege, itakuwa balozi fulani alikuwa anaenda nje ya nchi akaona aende na yaya. Yaya hoyeee usishuke mwaya mpaka wapige laundi mbili uloda ukuishie ndio ushuke ukaanze kulea watoto


Dah sasa kama Brazili imekufa hili soo litakuwaje? Kumbuka hii itakuwa mara ya kwanza kwa nchi moja kuiua nchi nyingine. Hapa Umoja wa Mataifa lazima uingilie kati maana Argentina inaweza ikataka kulipa kisasi ikaanza kuipiga Nigeria mpaka ife. Dah hii mbaya sana, ukatili uliofanywa na Nigeria usiachwe uendelee

Hawa komedi sasa wapigwe marufuku hasa yule mkomedi mwenye hela mpaka huwa anajisifu ana hela kuliko Waziri wa Fedha. Mimi kama mfagizi ningependa kuwaita Mawaziri wawili kuwa ni Wanamuziki. Waziri Ally na Waziri Sonyo

No comments: