HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

28 June 2013

HAYA WOTE MSEPE SHENZTAIP

Bonge ya mnuso ulikuwa unaendelea tatizo likawa maget krashaz ndo wengi zaidi, jamaa akaskuut atawatambuaje, akasimama akatangaza.
MWENYEJI: Wale ndugu wa bibi harusi simameni hamieni viti karibu na lango.....jamaa kama 20 hivi wakahamia huko
MWENYEJI: Wale ndugu wa bibi harusi wahamie viti jirani na hao wenzao....watu kama 30 wakahamia.
MWENYEJI: Haya wote nyie tokeni nje maana hii ni birthday party yangu hakuna harusi hapa

1 comment:

Ab ze bur said...

Hahahahaaa ila ndo ujanja hapo mjn