HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

7 June 2013

ETI CHUO KIKUU KUNA BARABARA ZA NGAZI.....TUNAMKANA MWANDISHI ALIEANDIKA HABARI HII NA TUNATANGAZA KUMFUKUZA KAZI

Barabara ya ngazi moja
Bila ruksa ya uongozi wa blog wala nini huyu mwandikaji wetu si akaenda chuo kikuu, sio kusoma eti kaenda kutembea, eti mtu unaenda shuleni kwa watu kutembea si maajabu hayo. Mbaya zaidi eti kaleta hii ripoti ya ajabu sana, NA BLOG HII INATUMIA UZALENDO WA KAWAIDA WA BONGO WA KUMKANA MCHOCHEZI HUYU ANAYELENGA KURUDISHA NYUMA MAENDELEO MAZURI YA CHUO CHETU, NA UONGOZI UMEMFUKUZA KAZI.......(eti kaandika hivi) Eti,
Katika kutembelea chuo kile kikuu kabisa katika Bongo, nimeweza kukuta aina ya ujenzi bora uliofanywa na wasomi wetu wenye elimu iliyotukuka na kubobea katika taaluma ya injinialing ya ujenzi. Wasomi hawa ambao baadae watakuja kujenga barabara za kisasa na magorofa ambayo tutalazimika kuishi, na pia kuwa mainjinialing wa Manispaa, wamegundua staili mpya ya ujenzi wa barabara zenye ngazi. Hapo chini ni picha za  barabara hizo, hapa ni aina ya barabara ya ngazi moja, unaweza ukatoa oda ukatengenezewa za ngazi nne au tano, kadri madiwani watakavyoamua kwenye vikao vyao >>>>>>>


Basi likitafuta pumzi kupanda ngazi

Basi likipanda ngazi

Basi likipumua baada ya kupanda ngazi.
 Wasomi msikasirike tumeshamfukuza yule mchochezi










No comments: