CHEKANAKITIME YAPEWA MTAA MARIKANI

Baada ya Obama kupanga kuja kutembelea Tanzania, aliwatuma FBI kupepeleza ni blog gani inayoongoza Tanzania Bara, Visiwani, vichochoroni, vyumbani, madukani, maofisini, mbugani, hospitalini na kadhalika. Blog ya www.chekanakitime.blogspot.com ikawa ya kwanza kujitokeza. FBI waligundua kuwa hakuna blog inayoweza kuishinda blog hii kwa kuandika mambo yasiyo na maana wala ushahidi, na blog iliyokosa kabisa Breaking News, haina picha za mademu wakali, wala nyimbo latest, wala picha za masupasta,halafu inariiinga wala haitaki kutumia katendpesti kwa ujumla haifai katika jamii ya blog za Tanzania. Hapohapo Obama akapiga makofi sana na kusema 'Mbona majanga' na haraka akamtumia text message Mkuu wa Wilaya ya New York atafute mtaa ili uitwe Chekanakitime Street, Mkuu wa Wilaya akaitisha kamati yake ya ipango miji ili kutekeleza amri halali toka Ikulu, ndio pale Katibu kata wa kata ya New York City akapendekeza Mtaa maarufu wa Broadway ubadilishwe uitwe Chekanakitime Street. Mjumbe wa chama cha upinzani kama kawaida akaanza kupinga, wakamtoa kwenye kikao kwa kuwa alikuwa kavaa jezi ya Yanga. Kikao kikaendelea na kupitisha uamuzi huu uliotukuka. Wananchi wamepokea kwa shangwe ujio wa jina hili maarufu. Ingawaje kwa sababu za roho mbaya ukigugo jina hili halitokei linatokea la zamani.
 Hongera Chekanakitime

No comments:

Powered by Blogger.