HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

13 June 2013

Breakiiiing Neeeewwwwwsssssss...NATHAN MPANGALA ACHORA KATUNI MPYA , KUWA WA MIA TANO KUIONA WENZIO TUMESHAZIONA

Teh teh teh hii hata wakurugenzi wa blog hii isiyo na maana yoyote wamecheka, haw haw haw, alafu kweli maana kuna mijitu humu nchini inaropoka tu maneno ambayo yanadhihirisha kuwa hawataki wake zao wawe wanaenda sokoni kwa usalama. Blog hii kwa hili ingependa kutangaza kuwa inaiita picha hii picha ya mwaka hata kama hamtaki, mkitaka kuchagua nyingine BONYA HAPA

No comments: