HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

29 June 2013

BLOG YALAZIMIKA KUOMBA MSAMAHA....mhariri wake aamka na heng ova ya ulanzi

Blog yenu hii isiyo na chembe la kitu chenye maana inalazimika kuomba msamaha maana Mhariri wake kaamka na heng ova akachelewa kuchambua vichwa vya habari eti alikuwa anasherehekea ujio wa Obama na Bush na saa hizi ndio anajidai yuko bizeee
 
 Serikali wachukue hatua haraka za kuwakama hawa watu watatu, why wawe wanatumia hiyo kondom moja? Afande nanihii mzee wa intelijensia atumie wapelelezi wake wawakamate wakorofi hawa.

Wamasai je? Sasa hapa jamani mnanikonsiv, I mean mnaninikofyuz
Hahahahaha itakuwa yule mama wa kule ng'ambo kawaloga, sasa itakuwa nini tena mpaka wafe kitatanishi? Au serikali yetu sikivu ikapige ramli

Luleni Kanali? Hiki kitakuwa cheo kipya kabisaaaaaaaaaa


Jamani jamani eh mi bado naheng ova mtatafsiri wenyewe

No comments: