BLOG TATA YACHAMBUA MAGAZETI

 Duh sasa hapa pamoja na umakini wetu wa hali ya juu hatuna la kusema.

 Inshu nyingine za ajabu sana sasa ndoa na kazi wapi na wapi?


 Nabii siri gani hizo? Unajua FBI wakikushika shauri zako we endelea kutoa siri za Rais wao mpendwa. Blog hii yenyewe inawaogopa FBI, we huogopi shauri zako
 Champini ndo gazeti gani tena. Halafu hii ishu ya kusema Michezo na Burudani inatuboa sana, kwani michezo sio burudani? Acheni hizo
 Tafsiri sentensi hii kwa Kiingereza utapata zawadi kutoka kwa nanihii, au unaweza hata ukatafsiri kikwenu

 Hahahahahaha si baada ya muda ukiwauliza, 'Mzee unafanya kazi wapi?' Watakuwa wanajibu "Hahuhuhu" Chezea Pinda wewe

 Mkong'oto kwa kikwetu ni uji wa ulezi, so mi ntawadai polisi na mimi wanipe kidogo kila asubuhi si eti ehh

Huyu housegelo kiboko anawapa watu ulaji Ulaya dah, lazima ni bonge ya mpishi, au kaanzisha mama ntilie Ulaya si unajua mtu lazima utumie opotyuniti

1 comment:

Joachim Hance Mwakoba said...

We mzee kwa kweli mimi umeshanishinda

Powered by Blogger.