VIRUSI VYA KALE KAUGONJWA KA KUUMANA MIDOMO UNAZIDI KUSAMBAA


Habari kutoka uvunguni kabisa zilizopatikana kupitia waandishi wetu wenye njia mbadala za kupata taarifa za siri za nguoni, wamegundua faili kubwa lenye mapendekezo ya mkakati wa kupiga marufuku kuumana midomo. Ili kuweza kufuatilia jambo hili mhariri mkuu wa blog hii analobii ili awe mwenyekiti wa kamati ya kudumu ya kuzuia Kaugonjwa ka kuumana midomo. Tayari jengo la ghorofa saba limekwisha patikana ambapo ofisi za kamati hii teule zitakuwa na ofisi humo. Kwa kutumia miundo mbinu ya idara isiyo ya usalama wa Taifa wala kata kutakuwa na wapiga chabo watakaokuwa wanakusanya takwimu za watu walioathirika na gonjwa hili baya. Habari zaidi zitaletwa kwenu baada ya fedha za ufadhili toka Marikani zitakapowasili

No comments:

Powered by Blogger.