VIJITI MUHIMU OHOOO

-->
Blog yenu isiyo na mpango wowote wa kutangza breaking news imekubali kuwa ukisikiliza ushauri lazima utapata mafanikio au kama wanavyosema watoto wa mjini utafunika Na kwa kuwa utafunika ina maana wewe utakuwa mfuniko umeonaee. Ushauri mpya ambao ni habari ya mujini ni kuwa watu lazima wapokezane kijiti, hili wazo zuri sana, we fikiria eti mtu anakuwa na mupenzi wa mdada mzuriii halafu hataki kupokelewa kijiti why? Kuna wadada wengine pia wanahitaji kupokea kijiti. Tena watu wengine wakorofi wanaoa kabisa au kimsingi wanavunja kijiti hawataki kupokelewa nauliza why? Watu wapokezane vijiti, ikibidi wapeane vijiti, mkaidi anyang’anywe kijiti.

No comments:

Powered by Blogger.