UNAJUA KWANINI WADADA WANAOGOPA KUTAJA MAPEDESHE WAO? TUMEMHOJI MMOJA KASEMA HIVIIIIII


Baada ya tetesi kufikia blog hii kuwa wadada wasanii wamekuwa na tabu kweli kuwataja  wapenzi wao kwa kuogopa kuibiwa , blog hii ilimtuma mwandishi wake mahiri akajaribu kupata ukweli kuhusu hili.
MWANDISHI: mambo sister
MDADA: Poa tu jamani nani mwenzangu?
MWANDISHI: (Akitoa kitambulisho chake ambacho sijui kapata wapi) Dada mimi ni muandishi wa lile gazeti mashuhuri la mtandaoni ambalo limeapa kusema ukweli daima kama inalipa. Niliomba nikuhoji, kwa kuwa gazeti letu linasomwa mpaka Ulaya , hii itakuwa promo sana kwako
MDADA: Ai weweeeee, ehe unataka kujua nini? Maana mie sijatoa muvi wala singo muda sasa
MWANDISHI: Kiukweli mimi nilikuja kujua kuhusu maisha yako, unajua nyie masupastaa, watu hutaka kujua maisha yenu, sasa tumeambiwa una jumba la kifahari kama la Rihanna tulipenda wafuasi wako wajue
MDADA: Is true. Nina nyumba ya kifahari hapo Tandale kwa Mtogole, ina choo cha kifahari, bafu la kifahari, sebule  na korido ya kifahari na jiko la kifahari. Kila chumba kina TV mbili na redio moja
MWANDISHI: Safi sana, sasa hii nyumba umepanga shilingi ngapi?
MDADA: Nyoooooooooo unaona shepu ya kupanga hii? Nimenunuliwa na bwanangu mpya. Tunaoana karibuni, harusi yetu itakuwa Palestina, tutasindikizwa na Mashauzi Classic Taarab
MWANDISHI: Ohh hongera sana. Umempa nini mpaka akakununulia nyumba hii?
MDADA: Unauliza makofi polisi hahahahaha
MWANDISHI: Okay. Nadhani wafuasi wako wangefurahi kumjua huyo anayemtunza supasta wao , unaweza kunambia jina lake?
MDADA: Hilo hapana haliwezekani
MWANDISHI: Kwanini? Mganga kakukataza?
MDADA: Oh no, mambo ya waganga baadae kidogo,  ila bwana huyu  nikimtaja tu wenzangu wataniibia
MWANDISHI: Hayo matusi sasa, ina maana kuwa wadada wa hapa mjini wezi namna hiyo?
MDADA: Habari ndio hiyo
MWANDISHI: Labda niulize kitu dada, huyo bwana wako zuzu kiasi gani hata akununulie nyumba halafu kesho aibiwe kama mzigo wa kuni?
MDADA: Wanawake hasa wasanii wabaya watamshawishi tu.
MWANDISHI: Kwa hiyo, usiri huu utaisha lini, maana akijulikana tu watu watachukua mzigo, hata kama mmeshaoana
MDADA: Bwana ee ngoja nikwambie ukweli, hii nyumba wanachangia pango wanaume wengi, sasa nikimtaja mmoja hao wengine itakuwaje si watakimbia? Kwa hiyo sisemi kitu ili kila mmoja kwa kuwa hawajijui anaona ye ndio mjanja
MWANDISHI: Okay sasa ninaanza kuelewa, Kumbe ndio staili yenyewe?
MDADA: Mjini hapa kaka ukiwa na bwana mmoja si atachoka kulipa bili
MWANDISHI: Okay mdada siri yenu simwambii mtu bye

No comments:

Powered by Blogger.