Translate

WADHAMINI

31 May 2013

UCHAMBUZI WA VICHWA VYA HABARI VYA LEO, UMEFANYWA NA MHARIRI MKUU KIDOGO KICHWA MAJI

 Unajua chama letu kubwa, yaani hata Moroko wamezizima wanashindwa kufanya lolote mpaka chama kubwa limalize usajili. Nilisikia pia huko Sauzaflika nako wanashindwa kufanya usajili sababu chama letu linasajiri kwanza.

Hapa tumeshindwa kujua ni Kofi Olomide au Kofi Annan, tumejaribu kuwapigia simu wahusika simu zinaitaaa tu hazipokelewi....subirini hapohapo tutawaletea tafsiri

 Eh eh kiukweli tuwe fea,  huyu Dk mwenye jina hili itakuwa vigumu kutambua kabila lake kwa harakaharaka. Blog hii yenye waandishi waliofeli fom fo, na hawakupitia DSJ wala nini, tumewatuma wapeleleze huyu DK ni kabila gani maana makabila ya Bongo hayana jina kama hili......

 What is this?
 What is this?

Dah kimsingi hapa kabla ya kuanza kupata majibu, ni wazi lazima tuanze na kufanya Pre project write up ya kuweza kupata hadidu rejea za kuweza kufanya main project ya kuweza kufanya utafiti wa maana ya neo Ushoga. Wengine husema neno hili maana yake urafiki hasa wa wadada, na pia tuna ushahidi wa mji unaitwa Shoga, huko Wello Kaskazini, jimbo la Amhara, Ethiopia. Ene wei ngoja tufanye upembuzi yakinifu kuhusu hili majibu yatakuja subirini ndugu wananchi.....

No comments: