HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

30 May 2013

TAHADHARI TAHADHARI......UGONJWA MPYA WAINGIA NCHINI, DAWA YAKE MHHHHH!!!!!!

Ugonjwa mpya ambao umegunduliwa na waandishi feki lakini mahiri wa blog hii feki lakini mahiri, ambao unajulikana kisayansi kama Washaliasys Tacomedula Blongatysis, umeingia chini, Chondechonde wale wenye tabia ya kupeana mikono na kila mtu barabarani, acheni maana kama unampa mkono,mtu aliyempa mkono mtu aliyempa mkono mtu mwenye ugonjwa huo ujue kabisa umeupata. Haya msiseme hatukuwaambia, kusoma hamuwezi hata picha hamuoni? Au nyie fomfo ya mwaka uleee nini?
 


No comments: