HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

23 May 2013

TAHADHARI!!! TAHADHARI!!! ANACONDA AKAMATA MTU KITAA

Katika kile ambacho hawa waandishi mabazazi wa hii blog wanachotangaza mitaani ni kuwa Anaconda ameanza kudhuru watu huko kitaa. Yaani hawa jamaa ni waongo kiasi cha kwamba blog hii inakataa kila wanachosema si unaona tumekataa laivu. Kwa maelezo ya mmoja wa waandishi eti alikuwa anajipitia tu huko Dodoma, si akaona Anaconda katoka porini akaanza kumfukuza mjamaa mmoja ambaye hakumfahamu, si yeye bahati nzuri alikuwa na kamera akamfotoa yule anaconda wakati kamshika mguu jamaa akawa anashindwa kukimbia. Ndio yeye akaona mhhhh asiwe shahidi akakimbilia intanet café akatuma picha. Uongozi wa blog hii unasema wenyewe haujihusishi kabisa na tuhuma hizi usije ukashikwa na Anaconda bureee. Wanasema nyoka ukimtaja anatokea

No comments: