HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 May 2013

SIYO BREAKING NEWSSSSSSSSS....JE MBULULA NI KWELI MBULULA?


Serikali imetangaza kuanzia leo kufuta rasmi matokeo yote ya kidato cha nne mwaka 2012 na mitihani yote itasahihishwa upya kwa kutumia utaratibu ule uliotumika katika matokeo ya mwaka 2011………kwa mtazamo wa blog yenu isiyokuwa na lolote la maana ina maana kwa mfano matokeo ya kwanza yalionyesha wewe ni mbulula, sasa inaweza ikagunduliwa kuwa wewe masikini walikuonea tu kumbe  sio mbulula kiviiiile, jambo ambalo wazazi wako watalazimika kukufanyia party ya kupasi mtihani. Na kwa wale ambao awali pengine walifanyiwa party kwa kupasi vizuri, wanaweza kuonekana kuwa kumbe ni bonge ya mbululaz, hivyo kudaiwa na wazazi wao walipe hela zote zilizotumika kutengeneza party umeonaee. Blog yako isiyo na breaking news wala nini, inaendelea kuchunguza je, one day ukiwa mwanasiasa Bungeni, haiwezi ikatokea wabunge wenzio wakasema, ‘Mheshimiwa  spika naomba mwongozo, je, mbunge aliyetoa hoja ni mbulula au alichakachuliwa asiwe mbulula au pengine yeye si mbulula ila umbulula ulitokana na usahihishaji wa kimbulula ambao ulirekebishwa na yeye kutangazwa kuwa sio mbululaaaaaa?, naomba mwongozo Mheshimiwa spika’

No comments: