KWA TAARIFA YAKO

KWA TAARIFA YAKO
KWA MATANGAZO PIGA SIMU NAMBA (+255) 0758474500

IDADI YA WAGENI

jiunge na chekanakitime group ya whatsapp





Jiunge na WhatsApp group ya Chekanakitime - +255758474500

leta tucheke

leta tucheke

FUATILIA KWENYE FACEBOOK

DUME CHALLENGE II-EPISODE 1

CHEKANAKITIME TV

May 29, 2013

MAHEDLAIN YA VICHWA VYA HABARI VYA LEO

 Teh teh teh sijui ni huyu mjukuu wangu mwanamuziki? Sijui alikuwa kwenye show akaanza kuzozana na spika? Why  mjukuu? Ungezozana na DJ, maana pengine ndie aliyekosea track si ndio? Sasa ukizozana na spika itakusikia kweli? Au dawa ungeenda kuomba wabadili amplifaya, ili spika ilie zaidi.

 Hawa wachezaji wa timu ya Serengeti Boys lazima wapewe mazoezi , ili kuwa keafulu wasiwe wanavunja vunja vitu, leo ndoa kesho sahani keshokutwa vikombe, hili si jambo zuri si eti ehh

 Ofa hiyo washkaji sio mnakaa kwenye vijiwe mnalalamika serikali haiwajali. Ukitaka kuwa daktari bingwa rahisi tu serikali imetoa ofa bureeeeeeeeeeeeee

 Hapa wahariri tumekaa tumeona tusiseme kitu...NO COMMENT

Niliwahi kusikia wimbo wa Vijana Jazz zamani unaitwa Umasikini Bye bye!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Naomba mfano wa mji 1 duniani ambao hauna masikini, wanaojua wanyooshe vidolee

1 COMMENTS/TUMA MAONI:

Bennet said...

Huyu mtoto wa Sokoine alivyolipuka hakuua mtu kweli? je angelipukia sehemu kama sokoni ingekuwaje?

WACHEKAJI WA ZIADA

MABOSI WA HII BLOGU

WANAOPENDA KUCHEKA

UA-35416264-1