HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

18 May 2013

BREKINGI NYEUSIIIIIIIIIII...MSUPASTA WETU APIGWA SHOTI NA TV YA MCHINA CHOONI



Choo cha msupastaa wetu, kikionyesha ilipokuwa TV
Choo cha Rihanna
Baada ya Rihanna na masupasta wenzie kuwa na mtindo wa kuweka TV chooni na kupiga picha kuonyesha nyumba zao kwa wapenzi na wafuasi wao hatimae mtindo huo washika kasi kubwa katika masupastaa wa hapa Bongoni. Kile kipengele cha kuweka TV chooni kimepelekea supersta wa Bongoni kutaka kupoteza uhai wake baada ya kuweka TV ya Mchina chooni, na bahati mbaya ilikuwa na matatizo hivyo basi wakati msupa staa akiwa anajisaidia, (Mjumbe wa serikali ya mtaa amesema alikuwa anakata gogo), akawa anabadilibadili chaneli, bahati mbaya akapigwa shoti na kulazimika kukatisha ile shughuli na kutimkia nje, nguo magotini. Bahati mbaya sana mwandishi wa hii blog isiyo na maana na ukweli mchache kabisa hasa hizi siku za kikao cha Bunge,alikuwa anapita akawahi kupiga picha ya choo hicho ikionyesha sehemu ambapo msupastaa alijenga ili kuweka TV yake ya Mchina.
Inasemekana ni msupastaa baada ya tukio
Hata hivyo blog hii inapongeza maendeleo makubwa yanayoonyeshwa na masupastaa wetu kufikia hatua ya kuweka vitu kama TV, friji, geskuka, friza, oven na kadhalika chooni, kama vilevile wanavyofanyaga akina Jel o na Rihanna

No comments: