HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

19 May 2013

BREAKING NYEUSIIIIIIIIIII.......MAHOJIANO 'LIVE' KATI YA MWANDIKAJI NA MBANGIBANGI WETU


Waandishi wetu wasio na maadili wa hii blog isio na ukweli wowote mpaka leo, wameweza kumhoji Mbangibangi mmoja laiv na ili kuhakikisha kuwa Mbangi haji baadae akakataa kuwa hakusema alichosema, tumemrekodi live;
MWANDISHI: Shkamoo Mbangi
MBANGI: Marahaba, nani mwenzangu?
MWANDISHI: Mi sio mwenzio Mkuu, mi muandikaji wa stori za uongo na kadhalika
MBANGI: Okay kumbe ni nyinyi, unajua ninyi ni watu muhimu sana, maana bila nyinyi vijana hawawezi kupata taarifa nini kinaendelea na hii klab pinzani wanaweza kuiba kura  hivi hivi.
MWANDISHI: Mzee nini mipango yako ya muda mrefu na muda mfupi kwa vijana wako?
MBANGI: Unaona we kijana una akili sana, wanakulipa ngapi hapo blogini? Upite ofisini kwangu nikupe hela nyingine.
MWANDISHI:Sawa Mbangibangi, je, kuhusu swali langu?
MBANGI: Okay unajua vijana wasipopata ajira ni tatizo sasa nimewatafutia ajira, nitakuwa kila mara nawapa ajira ya kufanya fujo, wakitandikana wenyewe kwa wenyewe au wakitandikana na maafande mi ndio jina langu linatajwa sana hii inasaidia sana katika ajira ya vijana


MWANDISHI: Mzee mbona sijaelewa
MBANGI :Unaona kumbe na wewe uko klabu ya upinzani , jambo nimeliongelea wazi kuonyesha stratejik plan yetu, we unapinga unapinga nini? Kwanza ofisi zenu ziko wapi ili niwahamasishe vijana waje wapate kazi ya kuihamishia nje ya ramani
MWANDISHI: basi mzee nimeelewa kwa hiyo hawa wakina mama na watoto wanaoathirika wakati vijana wanatandikana na maafande  inakuwaje?
MBANGI: Unaona hayo ndio mawazo ya vijana waoga ambao hawaoni the big pikcha. Hata vitani kuna askari lazima wafe ili ushindi upatikane
MWANDISHI: Mkuu hapa mnataka ushindi wa kitu gani?
MBANGI: Unaona unaanza maswali yasio na maana mimi siwezi kuongea na mwandishi ambae hakwenda shule kwaheri

No comments: