BLOG HII KUWA MSEMAJI MKUU WA OBAMA AKIJA NESKT MANTH

The MR Plesdent
Baada ya kupata uhakika kuwa Mheshimiwa Mkulu wa Marekani Barak Obama anakuja Bongo, blog hii imetuma maombi sehemu husika ili yenyewe peke yake ndio iwe msemaji wa mkuu huyu wakati yuko hapa nchini.
We have applieded
for job of vacancy of press conference of news and spokesmen of Plesdent. We are experience blog, of long time ago. We believe if you consider you will be very happines for you and for the Plesdent. We have expirience staffroom of writters and foto people, we have laptop of Dell and Sony Bravia. 
Welcome Bark , Welcome Obama

No comments:

Powered by Blogger.