Translate

27 April 2013

YAANI SABABU ZENYEWE HAZINA SABABU KABISAAAAA


Ndugu wananchi wa hii blog isiyo na maana yoyote  hasa nchi kama China , Japan na Tibet. Leo majira ya alfajiri mpiganaji wetu mmoja kakumbwa na zahama ya kukamatwa na askari wa jiji kutokana sababu ambazo hazina sababu kabisa. Eti we fikiria aliwa kaitwa na jamaa waliokuwa wamekasirika kwa kuwa wameudhiwa, wakamuomba aje ili awaonyeshe njia ya kwenda kituo cha kumaliziza hasira wakamalize hasira zao zote unaonaee, sasa  akaona atumie busara zake ili wakasirike zaidi ili wasiwe na woga wakati wa kumalizia hasira zao. Basi akawaambia kuwa wasikubali ufala, kwanza mwenyekiti wa serikali ya mtaa wala hawajali wala nini? Kwa kuwa anagekuwa anawajali na yeye angekuja kukasirika nao  mara moja, badala yake ameonekana kuleee mitaa ya Maharage Limited Company anachekacheka kama yuko kwenye pati ya hepi bathdei tu yuu. Kumbe alikuwa anatafuta kura zilizopotea.
Kwa hiyo mwakilishi huyu wa hii blog  akawaambia jamaa "Namimi naenda chukua rungu langu tusindikizane mkaondoe hasira kwa kuwa ni haki yenu ya toka shule ya chekechekea na kwa maadili ya Kiyunani kwa kutumia lugha ya Kilatini, lazima aliyekasirika alindwe mpaka hasira zake ziishe na mtu anayembishia au kumuia asikasirike ni wazi aanaingilia haki za kipraimari za kukasirika".
Sasa jamani eti mtu kuhamasisha kidogo tu hivyo ndio wamemtait muwakilishi wa blog, eti leo hakuna ruksa kulala nyumbani, sasa nani atatuletea vichekesho wiki ijayo?
Halafu si hivyo tu kwa kupitia  mtandao wa kijamii wa twitter eti wametishia kuwa watamuwekea bangi mfukoni ili kumbambika kesi ya mauaji, yaani hiyo twitter hata Obama kaiona laiv kabisa. Bado na sisi tunaitafuta tutawaletea hapa muione laiv. Yaani inasikitisha kweli, yaani hivi kweli mtu kuhamasisha watu watumie haki yao kukasirika ni kosa kweli jamani?

No comments: