WAZAZI WANGU WAPENDWA NIMEPATA MCHUMBA MZUNGU

Wazazi wapendwa ningependa kuwataarifu nimepata mchumba mzungu. Hili najua mtafurahia maana ntakuwa mtu wa kwanza katika ukoo wetu kuoa mzungu. Tena baba mzungu huyu mweupe kuliko yule padri wa pale kijijini kwetu, nawatumia picha yake. Ni msichana mwenye adabu ya kiafrika najua mama utafurahi sana 
Ni mimi mwanenu mpendwa
Mkwe wenu My sweet Dolores from Texas

1 comment:

Admin said...

lol lmao, lolest , ana mahips mengi huyo hadi raha...teh teh

Powered by Blogger.