HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 April 2013

MESSI AKUTWA KAJIFICHA KATIKATI YA MIKUMI....Bayern wahusika

Blog yenu isiyo na habari za maana imetumia maspy wake kujaribu kumtafuta mchezaji maarufu wa Barcelona ambaye toka mechi na Bayern Munich ilivyoisha alikuwa hajulikani aliko. Baada ya msako wenye utafiti wa kutumia vyombo vya kidijitali imemgundua kajificha Mikumi. Pamoja na matatizo makubwa ya lugha maspy wetu walijaribu kumhoji kwanini kakimbilia Mikumi, kwa kiswahili kibovu sana Messi alisema,'Bayen iko ondoka? Bayen iko natisha kuliko simba ya Mikumi'. Kitu kilichodhihirika wazi maana Messi alikuwa radhi kujificha Mikumi zaidi ya wiki akiwa katikati ya simba na tembo kuliko kuwaona tena wale jamaa wa Bayern Munich. Utawala wa blog hii ambao ni mimi, ukishirikiana na staff nzima ya blog hii ambayo ni mimi tunajaribu kuwasiliana na ubalozi wa Spain ili kumkamata huyu jamaa na kumrudisha kwao. Habari zaidi zitarushwa na CNN na kadhalika tutakapowapa video nzima tuliyo nao.
Nikiripoti toka katikati ya Mikumi ni mimi Mwandiko wako

No comments: