Translate

18 April 2013

KIKAO CHETU CHA BANGI KIMEAHIRISHWA MPAKA KESHO


Katika kikao chetu cha Bangi cha wiki hii tumeweza kuzungumza mengi sana yasiyo muhimu. Ni kweli tumejikusanya hapa kuwakilisha wavuta bangi wenzetu, lakini tulipofika hapa tumekuta wawakilishi wengine kumbe hata bangi hawavuti, tumejaribu kuomba muongozo kutokana na kifungu cha 6 cha makubaliano yetu kuwa …Mtu yoyote asiye vuta bangi hawezi kuwakilisha wanaovuta, na kwa hali ya ajabu sana mheshimiwa Hedfon si kaanza upendeleo, eti anajifanya stim ilimzidi hivyo hakusikia hoja hiyo, si ndio ikalazimika pale, mshika kiboko wetu akaanza kuimba mistari aliyotunga palepale akitumia sauti ya wimbo wa Azonto. Akaanza kuimba ….
Mwongozo, mwongozo, mwongozo,
tunataka mwongozo mwongozo mwongozo,
tunataka mwongozo mwongozo mwongozo…….
akaimba mpaka mheshimiwa hedfon kakasirika akaamua kusokota rizla mbili mfululizo kwa kisirani. Enewei kuna mambo yasiyo ya msingi ambayo tumekubaliana, tunataka serikali yetu itueleze kwanini inauza rizla lakini inakataza bangi? Sasa hizo rizla za nini? Pili tunataka kujua kwanini wadada wa kanga moja wamepigwa marufuku lakini wadada wenye vibikini wanaruhusiwa kwenye TV masaa 24? KIKAO CHETU KIMEAHIRISHWA MPAKA KESHO

No comments: