Translate

24 April 2013

JE UNAJUA KUWA LEWANDOWSKI ANATOKA IRINGA VIJIJINI?


Blog yenu isiyo na jambo lolote la maana imefanya utafiti a harakaharaka na kugundua kuwa jina LEWANDOWSKY limetoka sehemu za Tanangozi pale Iringa, katika jimbo la uchaguzi la Kalenga. Siku moja mkazi mmoja wa huko aligundua mtu ameanguka huku kazungukwa na chupa nne za bia na kidumu cha Ulanzi, alipomuuliza, “We kwanini umelala hapa?” Jamaa alimjibu kilevi. “Ndo nimelewa wisky”. Mlevi huyo alipopata mtoto wa kwanza, jamaa aliyemkuta kaanguka akaamua kumuita mtoto huyo Lewa Mwa Wiski, kijana huyu akahamia Ujerumani na kuunganisha majina yake kuwa Lewandowsky,kuna tetesi kuwa kijana huyo ni mcheza soka hatari anawalewesha makipa kwa chenga zake za maudhi

2 comments:

Anonymous said...

Kumbe na wewe anko unaijuwaga hili listori, ila umesahau kidogo anko, Alihamiaga Polandi alipoona kuwa vitindi havistawi kwa wingi pale Polandi akaamua kuvukaga mpaka na kwendaga kuendelezaga kilimo cha vitindi huko kwa wajelemani.

John Kitime said...

Yah hicho kipengele nilikisahau, ni kipengele muhimubabu yake aliniambia siku moja tulipokuwa kilabuni