ILE CLIP YA MAZUNGUMZO YA SIMU YA MASUPASTA WAKIKATAANA IPO HAPA LAIV



BI MKARIMU-SASA NIMECHOKA
Blog yako ya mambo yasiyo na maana yoyote imepata clip ya maongezi  yaliyorekodiwa ya masupata wa kisupasta, wakizungumza kisupasta umeonaee. Inshu nzima ilikuwa hivi, supatasta Mkarimu alimpigia simu supasta Pangalashaba. Kumbe Pangalashaba alikuwa na yule demu wake Sentitano, ambaye naye taratibu anapata usupasta kwa kuwa kampindua supasta na kuwa demu wa supasta, umenipataee. Ungepeeeeeeeeeeeenda kusikia mazungumzo yenye sauti za kisupasta?????????? Haya fungua masikio

Pangalashaba: Unajua mi sikufanyii drama, kiukweli mi nimembiliv huyu demu wangu Sentitano au vipi
Mkarimu: Haiwezekani, sasa halafu mimi je?
Pangalashaba: Bwana we tabu yako nikikula denda tu we unatangaza redioni, TV, KIU, Ijumaa mpaka polisi, so mimi niko na my baby full stop, unajua huyu msiri sana. Hata mimba yake watu hawajui kama anayo. (Sentitano si akaona heri anyang’anye simu
Sentitano: Hallo, wapi hapo? Haloooo
Mkarimu: Hmmmh
Sentitano: hallooooooooo
Mkarimu: Haloo Haloo ya Njenje kutia nazi kunoga
Sentitano: Halo sie tunataka kulala tunahitaji mtoto au vipi. Kitoto chetu kitakuwa nacho kisupasta mamy
Mkarimu: Jamani msilale kwanza
Sentitano: Baby wacha tulale ya?
Mkarimu: Mi sikubali msilale
Sentitano: Sisi tunalala
Mkarimu: Haiwezekani sasa mi nikalale na nani?
Sentitano: Hee utajiju shosti , sie tumeshamua kupendana na wewe tafuta wako
Mkarimu: Mbona mimi alinambia ananipenda, au alikuwa anatafuta Kiki kwangu, mi sikubali nyie wote mnanitafuta mnanisumbua kwa kuwa mi supasta, mnatafuta kiki kwangu. Dunia nzima hakuna supasta mzuri kama mimi, hata Obama ananijua
Sentitano: Mshikaji kalale sie tumekurekodi kila kitu na kesho tunasambaza kwenye daladala zote za mjini.
Baada ya clip hiyo kusikika Sunday Kahawia, yule Mbunge wa jimbo lisiloeleweka, alimpigia Mkarimu na kumuuliza juu ya mazungumzo haya…...

Mkarimu: Kwa kweli mi sijazungumza na mtu, watakuwa wamepesti kama walivyofanya yule mwanasiasa, like you see, me noo kabisa, I know this is because of kick start, wanataka kujulikana because I am supasta, watafute sehemu nyingine sio kwa mimi, sawa mi ninajijuwa me am a star, am a star like all over Tanzania hakuna star kama mimi sawa eeh, halafu we  Sunday mi nakuheshimu sana wewe, bahati yako au na wewe unataka kunichokonoa? Mi sitaki kuanza kuchokonolewa saa hizi, mi nimekaa tu kimya, am just quite na sijafanya kitu chochote am just quite, and am just going to stay quite, na usingenipigia simu mi ningeendelea kukaa kimya. Maana Kimya ni kukaa quite na quite ni kukaa kimya like I am silent
Sunday: Sikia bado unampenda Pangalashaba?
Mkarimu: What? Who is he? Ni nani huyo? Nilishampitia its over….
Bila hiana Sunday alitaka kubalans stori akaongea na Pangalashaba
Sunday: kwanini unamuonea mtoto wa watu wakati hakutaki hata kukuona?
Pangalashaba: Dah muongo huyo jana tu alikuwa ananibembeleza nimrudie mi ndio nikamuogopa mke wangu nikampa waongee kirafiki kama my baby atakubali powa, Baby wangu akasema tumrekodi tukapeleke kwenye BBM, ndio tukarekodi,

2 comments:

Anonymous said...

Mbavu sina majina ya wahusika wakuu yamekwenda sawia natukio lenyewe!

Anonymous said...

Kwenda shuleni kuna mawili, kusoma na kuelimika. Hawa naona wamekosa yote mawili na ndo ugonjwa unaosumbua Taifa kwa sasa

Powered by Blogger.