HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

17 April 2013

BREAKINGGGGGG NYEUSSIIIIIIIIIII...FUCK YOU YAINGIA RASMI NDANI YA MJENGO

Mbunge wetu leo  kasahau kuzima maik yake, (au alifanya makusudi), na kutamka laiv bila chenga maneno 'Fuck you' ndani ya mjengo wetu (uliokuwa) wa Heshma. Blog yako ambayo kila mara inakuletea mambo yasiyo na maana kabisa imefanya utafiti , je mbunge wetu angekuwa bunge jingine lenye lugha tofauti angesemaje? Nimekwepa kuweka tafsiri ya Kiswahili kwa kuwa wanaharakati watanibebea mabango......hebu tuendelee
Kispanyola- vete a la mierda
Kichina - 你他妈的
Kidenish -Fuck dig
Kifilipino - magkantot sa iyo
Kifaransa -  va te faire foutre
Kijerumani - fick dich
Kigujarat -  તમે વાહિયાત
Kitaliano -  vaffanculo
Kijapani -  性交
Kinorwiji - knulle deg
Kirusi -  пошел на хуй
 Kispanishi - vete a la mierda
Kiswidi -  knulla dig

No comments: